การบินไทยให้การต้อนรับคณะนางสาวไทย ปี 2566 ในโอกาสเข้าขอบคุณในการสนับสนุนการประกวด
เมื่อวันที่ 9 มิถุนายน 2566 นายชาย เอี่ยมศิริ ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร บริษัท การบินไทย จำกัด (มหาชน) พร้อมฝ่ายบริหาร ให้การต้อนรับคณะนางสาวไทย ประจำปี 2566 และมิสยูนิเวิร์สไทยแลนด์ 2565 ในโอกาสเข้าพบเพื่อแสดงความขอบคุณที่การบินไทยให้การสนับสนุนการประกวดนางสาวไทย ประจำปี 2566 ณ สำนักงานใหญ่ การบินไทย
![](https://mahittha.com/wp-content/uploads/2023/06/บินไทย-3-1-1024x683.jpg)